urielsangelgirl

Kuhusu urielsangelgirl

Psychic urielsangelgirl ina uzoefu wa miaka 3 kwa kutumia uwezo wa akili ili kuwasaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic urielsangelgirl hivi karibuni imesaidia wanachama wa 25 na masomo ya akili na mafunuo ya angavu katika Oranum. Ushuhuda chini hufunua kile wengine wamechosema kuhusu usahihi na usikivu wa uelsangelgirl kama psychic online.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Mimi si psychic ... Mimi ni malaika wa mawasiliano. Masomo yangu binafsi ni makubwa na ya kibinafsi. Ninapoungana na malaika, huunganisha na kunipa mambo muhimu zaidi unayohitaji kujua kuhusu maisha yako wakati huu. Ninafanya kusoma kwa kiroho DEEP. Ikiwa unataka kubadilisha maisha yako, kuja na kuungana na malaika.
Mimi ni clairvoyant, clairsentient na claircognizant ambaye anafanya kazi ndani ya ulimwengu wa malaika na aliyepanda. Ninatoa ushauri wa kiroho kwa wale wanaojisikia kuachwa na kusudi lao la Mungu, kwa wale wanaotafuta mwongozo, kwa wale wanaotaka kupata upendo zaidi, ufafanuzi zaidi na amani zaidi katika maisha yao. Ninatoa maneno kutoka eneo la kiroho kusaidia watu kufanya maamuzi katika maisha yao kuelekea afya, furaha, furaha, amani na upendo.
Nilizaliwa na zawadi hizi na daima nilikuwa na maono na hisia. Nina kumbukumbu za kusafiri kwa astral mapema kama miezi 18 ya zamani. Baada ya mgogoro wa afya katika 30 yangu mapema, mimi kuacha kazi yangu ya kufundisha na kutafuta shahada katika tiba ya massage. Nilipitia mafunzo mazuri kwamba shule niliyochagua ilichukua sisi kupitia (zaidi ya makali zaidi ya mipango ya mafunzo ya MT), niliendelea kufuata vyeti katika uponyaji wa nishati. Nilifanya hivyo, nilitengeneza uhusiano wangu na "upande mwingine" na kuanza kufanya kazi ndani ya ulimwengu wa malaika na ulioinuka. Nimekuwa mshauri wa kiroho mtaalamu kuhusu miaka 3 sasa, kutoa ujumbe wa upendo, msamaha na amani kwa wale wanaotafuta. Yote ninayoomba ni kwamba unakuja na moyo wazi na akili wazi, malaika ana ujumbe mwingi wa kutoa.

moja Maoni

    -

Acha Maoni