sauti752

Kuhusu sauti752

Sauti ya Psychic752 ina miaka ya uzoefu wa 10-15 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Sauti ya Psychic752 hivi karibuni imesaidia wanachama wa 0 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine walisema juu ya usahihi na usikivu wa sauti kama sauti ya mtandao.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Mimi ni kizazi cha 5th kizazi cha asili kuzaliwa na kurithi zawadi zangu za psychic kutoka kwa bibi yangu. Ninajulikana sana kwa usomaji wangu wa kweli na mkweli katika familia yangu, marafiki na washirika lakini wakati huo huo usomaji wangu ni wa ndani kabisa, unaofaa sana, umejaa upendo, hekima na uwazi. Mimi hufanya usomaji wangu kila wakati kwa kutumia zana zangu za vipawa na asilia kama: Clairvoyance (uwezo wa kuona), Utambuzi wa Clair (Kujua wazi), Clairaudience (uwezo wa kusikia), roho zinazoongozwa, huruma, usomaji wa Tarot, unajimu, saikolojia, Uponyaji wa Nishati, Urafiki Uponyaji na Kuangalia kwa mbali. Upendo, Ndoa, Urafiki, Mashoga / Wasagaji, Masuala ya MTU, Jengo la Kuaminiana, Wanandoa wa roho, Ukafiri, Talaka, Kuungana tena, maisha ya zamani, afya na kazi. Ninaweza kukuambia kile mwenzi wako anafikiria na anahisi juu yako na hatua gani atachukua katika siku zijazo. Kwa kuongezea, ninaweza kukuunganisha tena na Mpenzi wako na ninaweza kuondoa vizuizi / vizuizi vyote na vifaa vyangu vya uponyaji na kazi ya Utakaso …………… .. Je! Umechanganyikiwa, unyogovu na hauna furaha? Ninaweza kukusaidia katika maeneo yote ya maisha yako kukuletea raha ya kweli na amani. Jitayarishe na uwe sawa kiakili kwa usomaji wako na mimi. Mara moja nitakupa usomaji wa kina ambao utakusaidia kuona picha wazi na kukupa ufahamu bora juu ya kile kinachotokea katika maeneo yote ya maisha yako. Katika usomaji wangu nitakuambia kile ninachokiona kama ukweli bila kujali yale ambayo unataka kusikia. Dhamira yangu ni kuangazia, kuhamasisha na kusaidia watu kurudi kwenye wimbo. Nimesaidia maelfu ya watu kuokoa uhusiano wao na wenzi wao wa roho. Utakuta ushauri wangu wa kiroho hautashindwa kamwe juu ya wasiwasi wowote wa maisha yako na utakuongoza kuelekea amani, mafanikio na upendo wa kweli.

moja Maoni

    -

Acha Maoni