Psychics zinahatarishwa na ulevi na kulevya

Naam, niwe wa kwanza kusema kwamba hii haiwezi kuwa mada maarufu. Ikiwa unasoma kichwa na kuogopa, inaeleweka. Hata hivyo, hebu tuangalie ukweli juu ya watu wenye akili au watu wenye ujuzi wa angavu. Mara nyingi ni nyeti sana. Wengi huja kutoka kwa asili na ulevi wa familia. Ninajuaje hili? Wengi wa marafiki na wateja wangu ni psychic. Na sisi sote ni wanachama wa jamii ya watu, ambayo inaweza kuwa na matatizo ya pombe, pombe, madawa ya kulevya, sukari, unga, na sasa, umeme.

Leo nitaenda kushughulikia adhabu ambazo zinawaathiri kutoka shingo hadi. Wale ambao ni madawa ya kuleta mawazo. Tunapopitia kwenye njia ya kiroho, tunamka, tunapata ufafanuzi, tunajiunga na roho. zaidi. Si barabara moja kwa moja hadi mwisho, ni barabara ndefu na milima, hivyo kusema. Hakuna kitu kinachopanda safari nzuri kama dereva mlevi.

Ninafurahi kama punch kusema mimi nina kuja juu ya 24 miaka ya ujasiri. Hebu niongeze kwamba imetokea tu siku moja kwa wakati. Na mimi nilikuwa na ujinga njia ngumu. Ilikuwa mbaya, nilikuwa mnyenyekevu, na kisha nilipata msaada. Inastahili kusema kuwa nilianza kama mtoto mdogo mdogo. Nilijua mambo. Nilikua akijaribu kutunza watu wazima wachache ambao hawakuweza kutunza mimi. Njia yangu ya kuishi ilikuwa kwa kasi ya kujaribu kurekebisha mambo na kuwafanya watu wahisi vizuri. Kisha nilipojifunza sikuwa naweza, nilianza kunywa. Kisha nikaanza kutumia madawa ya kulevya. Sasa, unaweza kusema kwamba nilikuwa na ulevi wa juu. Kwa sababu nilikuwa nikifanya kazi kwa ufanisi kwa ufanisi. Hata hivyo, marafiki zangu bora walitoka kwenye baa na nilipenda kunywa nyumbani pekee. Nilikuwa na zaidi na zaidi na ni mgumu na kujifunika. Vidonge vilionekana kuzingatia na kunilinda kutokana na uelewa wangu. Ni pia tu kunichukua kwenye sehemu zenye giza nzuri. Napenda kusema maisha yangu ilikuwa mengi kama filamu "Siku ya Hog Day". Nilikuwa na siku hiyo ya kunywa mara kwa mara tena.

Hebu tuendelee haraka. Katika umri wa 27, kwa neema ya Mungu, nilikuwa na busara. Kisha wakati wa 39, uwezo wangu wa akili ulipanda treni. Tangu wakati huo nimekuwa nikiwapa watu masomo ya kitaaluma, nitaenda uwezo wangu wa akili, na kuongeza familia ambayo inajumuisha watoto wenye akili sana. Wanajisikia, wanalia, wanaseka, wanajua. Tuliacha kwenda kwenye migahawa yetu ya familia ya favorite kwa sababu msichana mwenye umri wa miaka 11 aliendelea kuona roho isiyofaa ya kiume katika chumba cha wanaume. Watoto wanafanya hivyo bila msaada kutoka kwa chochote kinachowaathiri kutoka shingo. Wao wanafanya "maisha katika suala la maisha" kama hisia. Wanajua wakati mtu amelala, wakati mtu ana moyo wa giza, wakati kuna roho katika mgahawa, na wanapolia. Si rahisi. Na kwamba marafiki zangu ni kwa nini sisi mara nyingi tunakutana na walevi na walemavu. Inaweza kujisikia kinga. Inaweza kujisikia kama ngao kati yetu na kile tunachochukua juu ya wengine. Inaweza kujisikia kama insulation kutoka hisia zetu za kina, ikiwa ni maumivu, aibu, au furaha.

Ikiwa umewahi kujiuliza kama wewe ni ulevi, basi huenda ukajibu swali lako mwenyewe kwa kuuliza. Ikiwa maji ya kawaida mara moja kwa muda hayatoshi, basi labda kuna zaidi ya hadithi. Ikiwa huwezi kuweka chini au kukimbia muuaji wa maumivu, kunaweza kuwa na tatizo katika paradiso.

Mimi ni pamoja na kiungo kwa Baraza la Taifa la Utoaji wa Pombe na Dawa. Hii quizzes labda kusaidia kwako au labda si. Kama psychic ya akili mimi daima kuangalia kwa madawa ya kulevya matatizo katika wateja. Kwa nini? Kwa sababu inafanya kutoa kusoma ngumu zaidi. Ni kama kwamba roho au kiini cha mtu huyo iko katika ukungu. Ninapoangalia kwa macho ya akili, naona wingu lenye nene karibu nao. Wakati wa kuzungumza, wanaonekana kuchanganyikiwa, mara nyingi huwa na tatizo kidogo katika maisha yao ya kazi, na wana matatizo ya uhusiano wa daima. Ikiwa kuna historia ya familia ya ulevi au ulevi, uwezekano ni kwamba mtu anaweza kuwa na tabia ya urithi kuelekea sawa. Ongeza kwa unyeti mkubwa wa mazingira yao na una dhoruba kamili. Ndiyo, kuna vikwazo vingine vya kuwa na wasiwasi, kama vile ulevi wa chakula na ushirikiano wa ushirikiano (kutunza wengine kwa gharama yoyote, bila kuulizwa). Lakini kuchimba ndani hayo, unahitaji ubongo wazi. Hiyo ndiyo tunachoita uwazi.

Ni ya kuvutia katika istilahi ya psychic tuna kile tunachoita wito. Usilivu-kuona psychic. Clairsentience- Intuitive kujua au hisia. Clairaudience- kusikia maneno na uwezo wako psychic. Sehemu ya 'clair' inamaanisha "wazi".

Kuna hoja ambayo waganga wengine hufanya kuwa kutumia mimea na hallucinogens hufanya kwa kukutana na nguvu zaidi ya kiroho. Hiyo inaweza kuwa kweli. Lakini kila siku pombe na madawa ya kulevya vinaweza kuharibu uhusiano wako na uongozi wako wa ndani. Pia inaweza kusababisha wewe kuacha ulinzi wako na kuathirika na vyombo vingine. Wengi, viongozi wengi wa kiroho na wataalamu wamekwisha kurudia ujumbe kwamba pombe na madawa ya kulevya vinaweza kuingilia kati uwezo wa akili na kwa kweli inaweza kusababisha aina ya milki.

Nakumbuka wakati nilikwenda Catalina. Nilikuwa nimekuwa na akili kamili kwa miaka michache. Tulikaa katika hoteli maarufu katika chumba cha kuvutia, ambacho sikujua chochote. Naam, wakati wa kukaa huko niliona kuwa ilikuwa haunted kama kuzimu! Kulikuwa na vizuka kuja na kwenda daima. Baada ya siku ya kwanza huko, nilitafuta katika duka la kitabu cha ndani na niliona kuwa ilikuwa ni moja ya vyumba vya haunted zaidi kwenye kisiwa hicho na kwamba kisiwa cha Catalina kilikuwa na vizuka. Naam, niliwaona kila mahali, lakini hasa katika wakazi! Naapa, kila mtu ambaye alisaidia katika mikahawa ya ndani na matangazo ya utalii alikuwa na nyuso za puffy na macho ya mawingu. Wao walikuwa dhahiri kunywa pombe na walikuwa na kampuni. Ilikuwa ni hisia yangu tofauti wakati watu waliokuwa huko walikuwa na hali ya kiroho, lakini waliamua kupoteza mbali na vizuka. Na kisha walikuwa na matokeo mabaya tu. Walikuwa majeshi kwa roho za mbegu.

Baadaye nilikwenda kwa rafiki ambaye ana uwezo wa akili. Aliniambia, "Sijawahi kurudi Catalina, mahali pale ni (kufuta) haunted!"

Hatua ni hii. Ikiwa wewe ni psychic, haikukulinda kutokana na kulevya. Kwa kweli, inaweza kukufanya uwe katika hatari zaidi.

Ikiwa unasoma hili kama mtu safi na mwenye busara, funga! Psychic ya akili ni punda mbaya na mzuri. Ikiwa unasoma hili kama mtumiaji wa burudani na / au mtumiaji wa madawa ya kulevya, congrats! Ikiwa unasoma hili kama mtu anayeuliza ikiwa wanaweza kuwa na tatizo, kuna msaada mwingi huko nje.

Mimi ni shabiki wa mipango ya 12-hatua kama vile Vinywaji Visivyojulikana na Vinavyojulikana. Lakini pia kuna kliniki na vituo vya matibabu ambayo mara nyingi hufunikwa na bima.

Acha Maoni