Hekima

Kuhusu Hekima

Hekima ya Psychic ina miaka ya uzoefu wa 15-20 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Hekima ya Psychic hivi karibuni imesaidia wanachama wa 1 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha yale ambayo wengine wamesema juu ya usahihi na busara ya Hekima kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Mimi ni Mtaalam wa ngazi ya Master Reiki mwenye miaka 10 ya uzoefu, mtaalamu wa mazoezi kamili wa massage, mganga wa angavu, Plectic Ecagan na hisia za akili. Nimekuwa nikiwasaidia marafiki na familia na afya na mioyo yao kwa miaka mingi na mafanikio mengi. Maisha isitoshe yamelemewa na kulindwa na matumizi yangu ya Reiki, magick, na Intuition. Natamani kupunguza wengine katika wakati wao wa hitaji na kuwasaidia kupata uelewa kamili juu yao wenyewe kiroho, kimwili na kiakili. Kupitia utumiaji wa ustadi na vipaji vyangu, ninatafuta kuwawezesha wengine kuishi maisha yao ya raha na kutimizwa zaidi.

Nina mwongozo wa roho ambaye aliingia katika maisha yangu wakati niligundua Reiki na anisaidie katika kazi yangu yote ya uponyaji na anasimama begani kwangu wakati wowote ninafanya Reiki. Mafundisho yake mpole hajawahi kuniongoza vibaya na, kwa zaidi ya tukio moja, ameokoa maisha ya rafiki au mtu wa familia. Yeye haombe sifa na hapokei akisema kwamba hii ni furaha yake kutusaidia kuwa watu wenye furaha, na wenye upendo zaidi.

Zawadi zangu za saikolojia ziligunduliwa nilipokuwa mtoto lakini kwa kiasi kikubwa kupuuzwa hadi 20 yangu wakati mimi tu nilikuwa na makini nao. Nilikuwa na maono ya kuvuruga na maoni ya sauti mara kadhaa kila siku na sikuweza kujua nini kilikuwa kikiendelea. Kwa kweli nilidhani nilikuwa mwendawazimu! Halafu nilikutana na mwanamke mwenye kupendeza ambaye aliniambia nisiangalie mambo haya na usikilize tu. Wakati ambao nilijifunua na kuanza kulipa kipaumbele, usumbufu ukakoma na nilianza kuona maelezo juu ya wale kwenye maisha yangu ambayo yanaweza kuwasaidia kuishi maisha ya furaha. Baada ya mafisadi machache, nikakubali kabisa kujua nani na jinsi ya kusaidia.

Natumai nitaongeza nyongeza kwa shirika lako na kuwaelekeza wateja wangu kuelekea maisha yenye furaha, yenye tija zaidi na yenye afya.

moja Maoni

    -

Acha Maoni