(WOW !!!) PANTHIA ZA BURE NI PESA! ANASEMA ANAJUA ALIANGALIA KUDHANGULIWA NA MARQUEZ NA KUPoteza KWA MAYWEATHER


MANUFAA YA PACQUIAO YA KUFUNGUA DUKA LETU LA DAILY: http://www.dailytelegraph.com.au/sport/boxing-mma/boxing-superstar-manny-pacquiao-reveals-he-had-vision-of-defeat-to-floyd- mayweather-kabla-maarufu-bout / habari-hadithi / a3d9354e756acc4b164ab9a31909b074

What Up Fight World, ni Kijana wako EGO na nimerudi na ndondi zingine zaidi. BONYEZA WEBSITE AT: http://www.boxingego.com

DHAMBI ZA PAYPAL ZA KUSAFUA KUSAIDIA CHANSI PEKEE: https://www.paypal.com/cgi-bin/webscr?cmd=_s-xclick&hosted_button_id=NBVDFFDPRCTEN

AU AHUSA BIASHARA YA BIASHARA YA BURE! HAKI KWA AJILI YAKO YA KUPATA BIASHARA AU ndogo.

SUBSCRIBE KWA CHANNEL YANGU KWA UPINZANI WA LAKI
https://www.youtube.com/user/egosworld1?sub_confirmation=1

Nifuate kwenye Instagram:
http://www.instagram.com/boxingego

Kama kawaida chuki, Maoni, Jiandikishe.
kusoma kwa maandishi, oranamu, mazungumzo ya bure, maandishi ya mtandaoni, tarot kusoma, tafsiri ya ndoto, upendo na romance, kusoma kadi, astrology, mtaalam, uponyaji

20 Maoni

    -
  1. Nakumbuka miaka michache iliyopita nikitazama kipindi cha 24 / 7 nadhani ilikuwa Manny dhidi ya Marquez 3 ikiwa ninaweza kukumbuka kwa usahihi lakini alisema alikuwa na ndoto Mungu alimwambia ajiuzulu na kwamba ikiwa hajastaafu ataenda kuteseka sana lakini Bob arum alizungumza naye nje ya kustaafu kwake na Freddie Roach LOL

Acha Maoni