yatwell1

Kuhusu yatwell1

Psychic yatwell1 ina uzoefu wa miaka 20-25 ya kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic yatwell1 hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 34 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha yale ambayo wengine wamesema juu ya usahihi na hisia za yatwell1 kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Katika miaka yangu ya 21 katika sanaa ya Uponyaji nimeendelea kujifunza na uzoefu jinsi ufanisi na ubadilishaji wa uponyaji wa nishati unavyokuwa. Nimejifunza mambo mengi ambayo sijawahi kufikiria yanawezekana kutoka kwa wateja wangu na walimu wangu wengi wenye vipawa kwani nimekua kama mtaalamu na mwalimu. Napenda kushiriki safari yangu katika mchakato huu na wewe.

Katika miaka yangu ya ishirini nilichukua darasa katika Udhibiti wa Akili ya Silva. Kufanya hii ilikuwa kiwango kikubwa cha imani au moja wapo ya adventures ambayo nilipata maishani kunionyesha mwelekeo wa njia yangu ya maisha iliyoamuliwa.

Udhibiti wa Akili ya Silva ulinifanya nijue jinsi nilihisi maumivu ya mwili na kihemko na naweza kufanya kitu juu yake. Kwa wakati huu maishani mwangu kazi na ratiba za watoto ziliniruhusu kutumia saa moja kufanya kile nilichoita wakati wa uponyaji. Ningeenda kwa jimbo la alpha na kungojea mtu atumbukie kwenye fahamu zangu kisha ningemtuma mawazo ya uponyaji kwa mtu huyo au hali hiyo. Wakati wa saa moja ya uponyaji, nilisikia rafiki akionekana akipiga kelele jina langu, kwa hivyo nikampelekea mawazo ya uponyaji. Baadaye nilijifunza kuwa alikuwa na mimba potofu na alihitaji msaada wangu wa kihemko. Nilipoendelea kufanya kazi hii, ufahamu wangu na ufahamu uliongezeka, na, wakati huo huo, nilihitaji kujitolea kwa uangalifu kwa watoto wangu na msaada wao. Nilisimamia kazi yangu ya uponyaji kwa miaka michache.

Kushukuru kwa haraka kwa vitano vyangu, nilikuwa katika nafasi ya usimamizi na nilihudhuria semina ya ujenzi wa timu ya uongozi. Katika mafunzo hayo nilijua kuwa mwenye huruma. Hii ilinielezea sana juu ya jinsi ninavyohusiana na kila mtu na kila hali. Mmoja wa wakufunzi aliniambia juu ya uponyaji wa Reiki na akapendekeza niende darasa. Nilisikiza ushauri wake na nikamchukua Reiki I na Reiki II. Niliendelea na mafunzo haya na kuwa Mwalimu wa Reiki Master. Reiki alibadilisha maisha yangu! Kwa kuongea na watendaji wa sanaa ya uponyaji, wote walikubaliana maisha yalibadilika kwao baada ya mafunzo yao ya Reiki. Kwangu mimi, nilimaliza ndoa ya miaka ya 15, niliacha ulimwengu wa ushirika, na kwenda shule ya massage kupata leseni ya kugusa watu. Niamini; maisha sio lazima ibadilike sana kwa uponyaji kutokea.

Mafunzo ya Misa yaliniongoza kwa Tiba ya Polarity na Cranial Sacral. Matibabu ya polarity na Cranial sacral ilinisaidia kuelewa uponyaji wa nishati. Sisi ndio tunafikiria. Fomu tunayochukua inahusiana moja kwa moja na mawazo na hisia zetu. Tunaweza kuponya kwa sababu kwa msingi wetu sisi ni mzima wa afya, kamili na kamili. Wakati shida yetu inakuwa lengo letu, tunaangalia nje majibu, badala ya kuzingatia ndani ambapo afya inakaa.

Katika mazoezi yangu ya uponyaji, mimi husaidia watu kuzingatia afya zao. Kuruhusu mwili, akili na roho kuwa na kutambuliwa, masuala hujisuluhisha na mwili unarudi kwa mtiririko wa nguvu na nguvu ya maisha. Mteja huwa mponyaji wao mwenyewe kwani mwili unarudi nyumbani.

Uthibitisho wangu ni pamoja na leseni ya massage (kuthibitishwa na NCTMB), Taasisi ya Sanaa ya Kusini Magharibi; Mtaalam Msaidizi wa Polarity aliyesajiliwa na Msajili wa Polarity aliyesajiliwa (RPP, RPE), Sanaa ya Uponyaji wa Polarity; Usui na Karuna Reiki Mwalimu Mkuu; na Shahada ya Sayansi, Uuzaji wa Kimataifa wa Magharibi.

Hivi sasa mimi hufanya kazi na kadi za 367 ambazo zinalenga mwelekeo wa kihemko ambao uko kwenye DNA na tunaathiri sisi tunajibu na kuvutia kila kitu maishani mwetu. Mara tu tukibahatika kugundua mhemko hasi wa kihemko mimi hutembea kwa mteja kupitia kutafakari ambayo huonyesha mitindo hasi ya kihemko kuzuia kile wanachotamani kwa kiwango cha ufahamu.

10 Maoni

    -
  1. Nilibarikiwa kupata usomaji wa demo na YatWell1. Mwanamke yuko kiroho na nguvu. Aliisafisha roho yangu na aura na aliweza kuashiria maswala muhimu sana katika maisha yangu. Ninapendekeza kusoma naye. Nyota za 5 kwa ajili yake !!! ”… Imeandikwa na coconut1980

  2. WOOOOOW hii ilikuwa ya kushangaza sana kwamba ni zaidi ya maneno inaweza kusema !! Nilimsikia akiungana nami na kutafakari ambayo iliondoa blockage ilikuwa bora! Asante milioni !!! Baraka na pendekezo kubwa kwa kila mtu !!!! ”… Imeandikwa na Sirena22

  3. Yeye ni wa kushangaza, sawa kabisa juu ya wimbo. Siwezi kusema vitu vizuri vya kutosha juu yake na jinsi alivyonifanya nifurahi. Kuna tumaini na upendo ulimwenguni na SHE anajali na anataka kusaidia. Nina tabasamu na nahisi nimeinuliwa. "... iliyoandikwa na tobb

  4. Hiki kilikuwa kikao changu cha kwanza na yatwell1 na niliipenda sana. Tulifanya kikao cha kutafakari ili kunisaidia kupata ufafanuzi katika maisha haya, na nilihisi nimejaa nguvu baada ya kikao. Pendekeza sana! 5 ***** ”… iliyoandikwa na hugs2020

  5. Yatwell1 ni ukweli. Anajitolea na anajali hali yako ya jumla. Huwezi kupata kwa wengi wa aina yake ambao wanataka kuchukua faida ya wewe. Ninahisi kana kwamba roho yake ni mnyenyekevu na yeye ni malaika. MUNGU abarikie kwa jina la Yesu Kristo..Amen !!! ”… Imeandikwa na PROTOTYPEDIVA

Acha Maoni